SoccerHoT.com : สุดยอดเว็บไซท์ทีเด็ดฟุตบอลที่ได้รับการยอมรับมากว่า 10 ปี user-online online 138 users
  • โปรแกรมบอล,โปรแกรมบอลล่วงหน้า,ราคาบอล,ราคาบอลล่วงหน้า,รายการบอล,รายการบอลล่วงหน้า,ทุกลีก,ทั่วโลก



โปรแกรมบอล >>> เสาร์ ที่ 4 / อาทิตย์ ที่ 5 / จันทร์ ที่ 6 / อังคาร ที่ 7 / พุธ ที่ 8 / พฤหัสบดี ที่ 9 / ศุกร์ ที่ 10 / เสาร์ ที่ 11 / อาทิตย์ ที่ 12 / จันทร์ ที่ 13 / อังคาร ที่ 21 / พุธ ที่ 22 /

ตารางบอลประจำวัน อาทิตย์ ที่ 5 ธันวาคม 2564
เวลา ระหว่าง HDP ทีเด็ด หมายเหตุ คาดผล ผลบอล Y/N
เอฟเอ คัพ อังกฤษ (ENGLISH FA CUP)
19:15 โรชเดล - พลีมัธ ปป. +10 - -
19:30 โคลเชสเตอร์ - วีแกน ½ -10 - -
22:59 คิดเดอร์ฯ - ฮาลิแฟกซ์ ปป. -10 - -
00:15 ซอลฟอร์ด - เชสเตอร์ฟิลด์ ½+1 -10 - -
พรีเมียร์ ลีก อังกฤษ (ENGLISH PREMIER LEAGUE)
21:00 ลีดส์ - เบรนท์ฟอร์ด ½ -10 - -
21:00 แมนยูฯ - คริสตัล พาเลซ 1 -5 - -
21:00 สเปอร์ส - นอริช 1+1½ -10 - -
23:30 แอสตัน วิลล่า - เลสเตอร์ ปป. -5 - -
แชมเปี้ยน ชิพ อังกฤษ (ENGLISH CHAMPIONSHIP)
21:30 ควีนปาร์ค - สโต๊ค ซิตี้ ปป. -5 - -
บุนเดสลีก้า (GERMANY BUNDESLIGA)
21:30 สตุ๊ดการ์ท - แฮร์ธ่าฯ ปป. -10 - -
23:30 มึนเช่นกลัดบัค - ไฟร์บวร์ก ½ - - -
กัลโช่ เซเรีย อา (ITALY SERIE A)
18:30 โบโลญญ่า - ฟิออเรนติน่า เสมอ -10 - -
21:00 สเปเซีย - ซาสซูโอโล่ ปป. - - -
21:00 เวเนเซีย - เวโรน่า ปป. - - -
00:00 ซามพ์โดเรีย - ลาซิโอ ปป. - - -
02:45 ยูเวนตุส - เจนัว - - -
ลา ลีกา สเปน (SPAIN LA LIGA)
20:00 ราโยฯ - เอสปันญ่อล ปป. - - -
22:15 เอลเช่ - คาดิซ ½ -5 - -
00:30 เลบานเต้ - โอซาซูน่า เสมอ - - -
03:00 เซลต้า บีโก้ - บาเลนเซีย ปป. - - -
ลีกเอิง ฝรั่งเศส (FRANCE LIGUE 1)
19:00 แซงต์ เอเตียน - แรนส์ ½ - - -
21:00 โมนาโก - เม็ตซ์ 1+1½ -10 - -
21:00 ลอริยองต์ - น็องต์ เสมอ - - -
21:00 มงต์เปลลิเย่ห์ - แกลร์กมงต์ ฟุต ปป. - - -
21:00 แรงส์ - อองเช่ร์ ปป. -5 - -
22:59 นีซ - สตารส์บูร์ก ½ - - -
02:45 บอร์กโดซ์ - ลียง ½+1 - - -
บุนเดสลีก้า 2 (GERMANY BUNDESLIGA 2)
19:30 เดรสเดน - คาร์ลสรูห์ เสมอ - - -
19:30 ไฮเด้นไฮม์ - เรเกนส์เบิร์ก ปป. - - -
19:30 ฮันโนเวอร์ - ฮัมบูร์ก ½ -10 - -
อิตาลี เซเรีย บี (ITALY SERIE B)
20:00 อัสโคลี่ - ปาร์ม่า เสมอ -10 - -
20:00 โคโม่ - ปิซ่า เสมอ - - -
22:15 เบรสชา - มอนซ่า ปป. -5 - -
02:30 อเลซซานเดรีย - ชิตตาเดลล่า เสมอ -10 - -
NETHERLANDS EREDIVISIE
18:15 วาลไวค์ - ไนจ์เมเก้น เสมอ - - -
20:30 อัคร์มาร์ - สปาต้า ร็อทเทอดัม 1 - - -
20:30 โก อเฮด อีเกิ้ล - ทเวนเต้ เสมอ +10 - -
22:45 เฟเยนูร์ด - ฟอร์ทูน่า 2 -5 - -
ลา ลีก้า สเปน 2 (SPAIN LA LIGA 2)
20:00 ปอนเฟอร์ราดิน่า - มิรันเดส ½ -5 - -
22:00 มาลาก้า - อมอเรเบียต้า ½+1 -5 - -
00:15 ลูโก้ - UD Ibiza เสมอ -10 - -
00:15 รีล โอเวียโด้ - อัลคอร์คอน ½+1 - - -
00:15 โซเซียดัด เบ - บูร์โกส ปป. -5 - -
02:30 ลาส ปัลมาส - กิฆอน ½ -5 - -
พรีเมียร์ชิพ สกอตแลนด์ (SCOTLAND PREMIERSHIP)
19:00 ดันดี ยูไนเต็ด - เซลติก 1+1½ -5 - -
22:00 ลิฟวิงตัน - ฮาร์ทส ปป. - - -
CREDIT SUISSE SUPER LEAGUE
20:15 บาเซิ่ล - โลซาน สปอร์ต 1+1½ -5 - -
22:30 ลูกาโน่ - ซิยง ½ -10 - -
22:30 เซนต์กัลเลน - กราสฮอปเปอร์ ปป. -5 - -
ออสเตรีย บุนเดสลีก้า (AUSTRIA BUNDESLIGA)
20:30 ลาสค์ ลินซ์ - รีดด์ 1 - - -
20:30 โวล์ฟบูร์ก - อัลทัช 1 - - -
22:59 ราปิด เวียนนา - ออสเตรีย เวียนนา ½ -10 - -
เบลเยี่ยม โปรลีก (BELGIUM FIRST DIVISION A)
19:30 Beerschot VA - อันท์เวิร์พ เสมอ - - -
22:00 อันเดอร์เลชท์ - เวเรแกม 1½+2 - - -
00:30 สตองดาร์ ลีแอช - ชาเลอร์รัว ปป. -10 - -
03:00 เมเชเลน - เกงค์ ปป. -5 - -
NORWAY ELITESERIEN
22:59 โบโดกลิมท์ - บรานน์ -5 - -
22:59 โมลด์ - ลีลล์สตรอม -5 - -
22:59 แซนเดฟอร์ด - คริสเตียนซุนด์ ปป. -5 - -
22:59 ซาร์พบอร์ก - ทรอมโซ่ ½ -5 - -
22:59 สตาบีค - โรเซนบอร์ก ปป. -5 - -
22:59 สตรอมก๊อดเซ็ต - เฮาเกซุนด์ ปป. -5 - -
22:59 วาเลเรนก้า - มอนดาเลน 1+1½ -10 - -
22:59 ไวกิ้ง - ออด เกรนแลนด์ 1 - - -
โรมาเนีย ลีก้า 1 (Romania Liga 1)
18:30 CS Mioveni - เซปซี่ ½ -5 - -
21:00 FC U Craiova 1948 - โวลันทารี่ เสมอ - - -
02:30 FCSB - UTA Arad ½+1 -10 - -
ตุรกี ซุปเปอร์ ลีก (TURKEY SUPER LEAGUE)
17:30 เคย์เซริสปอร์ - อันทาลยาสปอร์ เสมอ - - -
20:00 กิริซันสปอร์ - Fatih Karagumruk ปป. -5 - -
20:00 ฮาเตย์สปอร์ - อิสตันบูล เสมอ - - -
22:59 เฟเนบาห์เช่ - ริเซสปอร์ 1+1½ -5 - -
ลีก้า 1 โครเอเชีย (Croatia Prva Liga)
21:00 โลโคโมทิวา - Sibenik ½ -10 - -
23:30 ดินาโม ซาเกรบ - ไฮจ์ดุ๊ค สปลิท ½+1 -5 - -
เช็ค ลีก 1 (Czech Republic First League)
21:00 บานิคฯ - บูเดโจวิซ 1 -10 - -
21:00 โบฮีเมี่ยน 1905 - จาโบลเนค ½ -5 - -
21:00 FK Mlada Boleslav - FK Pardubice 1 +10 - -
00:00 สโลวัคโค่ - เปลเซ่น ½ -5 - -
กรีซ ซุปเปอร์ ลีก (Greece Super League)
22:15 Ionikos Nikaias - พีเอโอเค 1 -10 - -
00:30 เออีเค เอเธนส์ - พานาธิไนกอส ½ -10 - -
00:30 อริส - แอสเตราส ½+1 -5 - -
ลีก้า 1 ฮังการี (Hungary OTB Bank Liga NB 1)
19:30 คิสวาร์ด้า - วิดีโอตอน เสมอ - - -
22:00 เอ็มทีเค บูดาเปสท์ - อุจเปสต์ ปป. -5 - -
โปแลนด์ เอคสตราคลาซา (Poland Ekstraklasa)
20:00 ราดอมเมียร์ก - ปิแอส กลิวิส ½ -5 - -
22:30 ซาเกลบี้ - เลซ พอชนัน 1 - - -
01:00 คราโคเวีย - ลีเกีย วอร์ซอ เสมอ - - -
รัสเซีย พรีเมียร์ ลีก (Russia Premier League)
18:00 คิมกิ - อาร์เซน่อล ทูล่า ½ -5 - -
20:30 ดินาโม มอสโก - ยูฟ่า เอฟซี 1 -5 - -
20:30 นิซนี่ นอฟโกรอซ - รูบิน คาซาน ปป. - - -
22:59 โซชิ - คราสโนด้า เสมอ - - -
ยูเครน พรีเมียร์ ลีก (Ukraine Premier League)
19:00 ซอร์ย่า - FC Inhulets Petrove -5 - -
22:00 โอเล็กซานดริย่า - FC Minaj ½+1 - - -
00:30 เดสน่า เชอร์นิฮิฟ - มาริอูโปล ½+1 - - -
โปแลนด์ ดิวิชั่น 1 (Poland 1st Liga)
18:40 อาร์ก้า จีเนีย - สโตมีล 1 -10 - -
21:00 โชรบรี้ โกลกอว - วิดโซว์ ลอดซ์ ปป. - - -
00:00 ยัสต์แชมบีแย - โคโรน่า ½ +10 - -
อิตาลี เซเรีย ซี (Italy Serie C)
18:00 คาทานซาโร่ - Calcio Foggia 1920 ½ - - -
18:00 Vibonese - SSD Citta di Campobasso เสมอ - - -
19:30 Vis Pesaro - Olbia Calcio ปป. - - -
20:30 AC Reggiana 1919 - เฟอร์มาน่า 1+1½ -10 - -
20:30 Ancona-Matelica - ACN Siena 1904 เสมอ - - -
20:30 Cesena FC - Aquila Montevarchi ½+1 - - -
20:30 ซัดติโรล - US Fiorenzuola 1 +10 - -
20:30 Giana Erminio - ปาโดว่า ½ +10 - -
20:30 Imolese Calcio - Modena FC 2018 ½ - - -
20:30 ลาติน่า - คาตาเนีย เสมอ - - -
20:30 ปิอาเชนซ่า - เลคโค่ ½ -5 - -
20:30 Pistoiese - Gubbio เสมอ - - -
20:30 เวอเซลลี่ - ตริเอสติน่า เสมอ - - -
20:30 Renate - ยูเวนตุส U23 ½ +10 - -
20:30 US Grosseto 1912 - เปสคาร่า ปป. -10 - -
20:30 US Viterbese - เอนเตลล่า ปป. -5 - -
23:30 ฟิเดลิส - AZ Picerno ปป. -5 - -
23:30 พากาเนนเซ่ - ยูเว่ สตาเบีย เสมอ -10 - -
23:30 Potenza - SS Turris Calcio ปป. -5 - -
23:30 Taranto - ACR Messina ½ - - -
23:30 ฟรานคาวิลล่า - Monterosi Tuscia FC ½ - - -
02:30 ปาแลร์โม่ - โมโนโปลี ปป. - - -
ฝรั่งเศส ลีก 3 (France National)
21:15 คงคาร์โน - Stade Briochin ½ -5 - -
เยอรมัน 3 (Germany 3rd League)
19:00 ไฟร์บวร์ก AM - ดุ๊ยส์บวร์ก เสมอ -10 - -
20:00 ออสนาบรุ๊ค - ฮาเวลเซ่ 1+1½ -10 - -
** Confident Level 1 Confident Level 1 Confident Level 2 Confident Level 2 Confident Level 3 Confident Level 3 **