SoccerHoT.com : สุดยอดเว็บไซท์ทีเด็ดฟุตบอลที่ได้รับการยอมรับมากว่า 10 ปี user-online online 170 users
  • โปรแกรมบอล,โปรแกรมบอลล่วงหน้า,ราคาบอล,ราคาบอลล่วงหน้า,รายการบอล,รายการบอลล่วงหน้า,ทุกลีก,ทั่วโลก



โปรแกรมบอล >>> เสาร์ ที่ 4 / อาทิตย์ ที่ 5 / จันทร์ ที่ 6 / อังคาร ที่ 7 / พุธ ที่ 8 / พฤหัสบดี ที่ 9 / ศุกร์ ที่ 10 / เสาร์ ที่ 11 / อาทิตย์ ที่ 12 / จันทร์ ที่ 13 / อังคาร ที่ 21 / พุธ ที่ 22 /

ตารางบอลประจำวัน เสาร์ ที่ 4 ธันวาคม 2564
เวลา ระหว่าง HDP ทีเด็ด หมายเหตุ คาดผล ผลบอล Y/N
เอฟเอ คัพ อังกฤษ (ENGLISH FA CUP)
19:45 Buxton - มอร์แคมบ์ 1+1½ -10 - -
22:00 วิมเบิลดัน - เชลท์แนม ปป. -10 - -
22:00 บริสตอล โรเวอร์ - ซัตตั้น ยูไนเต็ด ปป. -5 - -
22:00 เบอร์ตัน - ปอร์ทเวล ½ -10 - -
22:00 คาร์ไลส์ - ชรูว์บิวรี่ ปป. - - -
22:00 ดอนคาสเตอร์ - แมนฟิลด์ ½ -5 - -
22:00 อิปสวิช - บาโรว์ 1+1½ -5 - -
22:00 เลย์ตัน - ทรานเมียร์ ปป. -10 - -
22:00 ลินคอล์น - ฮาร์ทลี่พูล 1 -10 - -
22:00 ปอร์ทสมัธ - Harrogate Town 1 -10 - -
22:00 วอลซอลล์ - สวินดอน เสมอ -10 - -
00:30 เยโอวิล - สตีฟเนจ เสมอ - - -
พรีเมียร์ ลีก อังกฤษ (ENGLISH PREMIER LEAGUE)
19:30 เวสต์แฮม - เชลซี ½+1 -5 - -
22:00 นิวคาสเซิ่ล - เบิร์นลีย์ ปป. -10 - -
22:00 เซาแธมป์ตัน - ไบรท์ตัน ปป. -5 - -
22:00 วูล์ฟแฮมตัน - ลิเวอร์พูล 1+1½ -10 - -
00:30 วัตฟอร์ด - แมนฯซิตี้ 2 -10 - -
แชมเปี้ยน ชิพ อังกฤษ (ENGLISH CHAMPIONSHIP)
19:30 โคเวนทรี - เวสต์บรอมฯ ปป. -5 - -
22:00 บาร์นสลีย์ - ฮัดเดอร์สฟิลด์ เสมอ -10 - -
22:00 แบล๊คเบิร์น - เปรสตัน ปป. - - -
22:00 แบล็คพูล - ลูตัน เสมอ - - -
22:00 บริสตอล ซิตี้ - ดาร์บี้ เสมอ - - -
22:00 คาร์ดิฟฟ์ - เชฟฯยูฯ ปป. -10 - -
22:00 มิดเดิ้ลสโบรช์ - สวอนซี ½ -5 - -
22:00 มิลล์วอลล์ - เบอร์มิงแฮม ปป. - - -
22:00 น็อตติ้งแฮม - ปีเตอร์โบโร่ ½+1 -5 - -
22:00 เร้ดดิ้ง - ฮัลล์ ปป. -5 - -
บุนเดสลีก้า (GERMANY BUNDESLIGA)
21:30 บีเลเฟลด์ - โคโลญจน์ ปป. -10 - -
21:30 เอาส์บวร์ก - โบคุ่ม ปป. -5 - -
21:30 เลเวอร์คูเซ่น - เฟือร์ธ 2 -5 - -
21:30 ไมนซ์ - โวล์ฟบวร์ก เสมอ - - -
21:30 ฮอฟเฟ่นไฮม์ - แฟร็งค์เฟิร์ต ½ -10 - -
00:30 ดอร์ทมุนด์ - บาเยิร์น มิวนิค ½+1 -5 - -
กัลโช่ เซเรีย อา (ITALY SERIE A)
21:00 เอซี มิลาน - ซาแลร์นิตาน่า 1½+2 - - -
00:00 โรม่า - อินเตอร์ มิลาน ½ -5 - -
02:45 นาโปลี - อตาลันต้า เสมอ - - -
ลา ลีกา สเปน (SPAIN LA LIGA)
20:00 เซบีญ่า - บียาร์รีล ½ -5 - -
22:15 บาร์เซโลน่า - รีล เบติส 1+1½ -5 - -
00:30 แอต.มาดริด - มายอร์ก้า -5 - -
03:00 รีล โซเซียดัด - รีล มาดริด ปป. -10 - -
ลีกเอิง ฝรั่งเศส (FRANCE LIGUE 1)
22:59 มาร์กเซย - แบรสต์ 1 -5 - -
01:00 ลีลส์ - ทรัวส์ 1+1½ -5 - -
03:00 ล็องส์ - ปารีสฯ ½+1 - - -
ลีก เดอซ์ ฝรั่งเศส (FRANCE LIGUE 2)
21:00 โอแซร์ - ก็อง ½+1 -5 - -
บุนเดสลีก้า 2 (GERMANY BUNDESLIGA 2)
19:30 รอสต๊อค - อิงกอลสตั๊ดท์ ½ - - -
19:30 เนิร์นแบร์ก - เคียล ปป. -5 - -
19:30 แซนด์เฮาเซ่น - พาเดอบอร์น ½ -10 - -
02:30 ซังค์ เพาลี - ชาลเก้ ปป. -10 - -
อิตาลี เซเรีย บี (ITALY SERIE B)
20:00 เบเนเวนโต้ - ปอร์เดโนเน่ 1 -5 - -
20:00 โคเซนซ่า - เครโมเนเซ่ ½ -5 - -
20:00 โครโตเน่ - S.P.A.L. เสมอ - - -
20:00 โฟรซิโนเน่ - แตร์นาน่า ½ - - -
22:15 เลชเช่ - เรจจิน่า ½+1 -10 - -
NETHERLANDS EREDIVISIE
22:30 พีเอสวี - อูเทรชท์ 1 -10 - -
00:45 คัมบูร์ - วิเทสส์ ปป. -10 - -
03:00 เฮราเคิล - ฮีเรนวีน ปป. - - -
ลา ลีก้า สเปน 2 (SPAIN LA LIGA 2)
00:15 ฟูเอนลาบราดา - อัลเมเรีย ปป. -10 - -
พรีเมียร์ชิพ สกอตแลนด์ (SCOTLAND PREMIERSHIP)
22:00 อเบอร์ดีน - เซนต์ เมอร์เรน ½ -5 - -
22:00 ฮีเบอร์เนียน - มาเธอร์เวลล์ ½ - - -
22:00 เรนเจอร์ส - ดันดี 2 -10 - -
22:00 St.จอห์นสโตน - รอสส์ เคาท์ตี้ ปป. -10 - -
CREDIT SUISSE SUPER LEAGUE
00:00 ซูริค - ลูเซิร์น ½ - - -
02:30 ยัง บอยส์ - เซอร์เว็ตต์ 1+1½ -10 - -
สวีเดน ออลสเวนส์คาน (SWEDEN ALLSVENSKAN)
21:00 โซลน่า - ซิริอุส 1½+2 -5 - -
21:00 ฮัคเค่น - เยอร์กาเด้นส์ ½+1 -5 - -
21:00 ฮามมาร์บี้ - คัลมาร์ ½ -10 - -
21:00 นอร์โคปิ้ง - โกเตเบิร์ก ปป. -5 - -
21:00 มัลโม่ - ฮาล์มสตั๊ด 1+1½ - - -
21:00 โอเรโบร - เอล์ฟบอร์ก 1 - - -
21:00 ออสเตอร์ซันด์ - เดเกอร์ฟอร์ส 1+1½ -10 - -
21:00 วาร์เบิร์ก (n) - มอลล์บี้ ปป. -5 - -
ออสเตรีย บุนเดสลีก้า (AUSTRIA BUNDESLIGA)
22:59 ซัลล์บวร์ก - ฮาร์ทเบิร์ก 2+2½ - - -
22:59 สตวร์ม กราซ - แอดมิร่า 1+1½ -5 - -
22:59 สวารอฟสกี ติโรล - คลาเกนเฟิร์ต ปป. - - -
เบลเยี่ยม โปรลีก (BELGIUM FIRST DIVISION A)
22:15 ออด ฮีเวอร์ลี่ - เกนท์ ½+1 -5 - -
00:30 คอร์ไทรจ์ - เซอร์เคิล บรูซ ปป. -5 - -
00:30 ออสเทนเด้ - KAS อูเปน เสมอ - - -
02:45 คลับบรูซ - RFC Seraing 1½+2 -5 - -
โรมาเนีย ลีก้า 1 (Romania Liga 1)
20:00 Chindia Targoviste - คลูจ ½+1 +10 - -
02:30 Farul Constanta - ราปิด บูคาเรสต์ ½ -10 - -
ตุรกี ซุปเปอร์ ลีก (TURKEY SUPER LEAGUE)
17:30 อลันยาสปอร์ - ซิวาสปอร์ ปป. -10 - -
20:00 แทรปซอนสปอร์ - อ.เดเมียร์สปอร์ ½+1 -5 - -
22:59 กาลาตาซาราย - Altay 1+1½ -5 - -
อังกฤษ ลีก วัน (ENGLISH LEAGUE ONE)
22:00 แอคคริงตัน - ฟลีตวูด ปป. -5 - -
22:00 ซันเดอร์แลนด์ - อ็อกฟอร์ด ปป. -10 - -
ลีก้า 1 โครเอเชีย (Croatia Prva Liga)
19:00 โกริก้า - โอซิเจค ½ -10 - -
23:05 ริเจคา - ดราโกโวลแยค 2 -5 - -
เช็ค ลีก 1 (Czech Republic First League)
21:00 เทปลิเซ่ - ซลิน เสมอ -10 - -
21:00 คาร์วิน่า - สปาร์ต้า ปราก 1 +10 - -
21:00 ลิเบอเรซ - FC Hradec Kralove ½ -5 - -
00:00 ซิกม่า โอโลมุส - สลาเวีย ปราก 1 +10 - -
กรีซ ซุปเปอร์ ลีก (Greece Super League)
22:15 อโตรมิตอส - อพอลลอน ½ -5 - -
22:15 โวลอส - พาเนโทลิกอส ½ -10 - -
00:30 โอเอฟไอ เครเต้ - โอลิมเปียกอส 1 - - -
ลีก้า 1 ฮังการี (Hungary OTB Bank Liga NB 1)
19:00 Gyirmot FC - เมโซโคเวสด์ ปป. -5 - -
21:30 เฟเรนวารอส - พุสคาส 1 -10 - -
23:30 ซาเลเกอเซ็ก - เดเบรเซน ปป. -10 - -
โปแลนด์ เอคสตราคลาซา (Poland Ekstraklasa)
20:00 บรูค เบท - โปกอน ½ -10 - -
22:30 จาจิลโลเนีย - กอร์นิค เลคน่า ½+1 - - -
01:00 เลเชีย - ราคอฟ เสมอ - - -
รัสเซีย พรีเมียร์ ลีก (Russia Premier League)
18:00 PFC Krylia Sovetov - ซีเอสเคเอ ปป. -5 - -
21:00 สปาตัค มอสโค - อาฮ์มัต กรอซนี่ ½ - - -
22:59 โลโคโมทีฟ มอสโค - อูราล ½+1 -5 - -
ยูเครน พรีเมียร์ ลีก (Ukraine Premier League)
19:00 Veres Rivne - ดินาโม เคียฟ -10 - -
22:00 FC Rukh Lviv - วอร์สครา ปป. - - -
00:30 เมตาลิสต์ - โคลอส โควาลิฟคา เสมอ - - -
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 (Denmark 1st Div)
19:00 FC Jammerbugt - เฟรเมอ อามา เสมอ - - -
19:00 เฮอฟอล์จ - ลิงบี้ 1 -10 - -
20:00 Nykobing FC - เวนดีซเซล ½ -5 - -
โปแลนด์ ดิวิชั่น 1 (Poland 1st Liga)
18:40 เบียลสโก-เบียล่า - คาโตวิซ ½+1 - - -
21:00 ลอดซ์ - พุสช่า ½+1 -10 - -
02:30 Skra Czestochowa (n) - Resovia Rzeszow ปป. -10 - -
สวิต ลีก (Swiss Challenge League)
00:00 เครียนส์ - วาดุซ ปป. - - -
00:00 ธูน - วิล ½+1 -10 - -
อิตาลี เซเรีย ซี (Italy Serie C)
20:30 AC Trento - Seregno Calcio ปป. -10 - -
20:30 Aurora Pro Patria - Feralpisalo เสมอ +10 - -
20:30 FC Legnago Salus - Pro Sesto ปป. -5 - -
20:30 Pergolettese - Mantova ½ -5 - -
20:30 Pontedera - เตราโม่ ½ -5 - -
21:00 Virtus Verona - Albinoleffe เสมอ - - -
23:30 Lucchese Libertas - Carrarese ½ -5 - -
ฝรั่งเศส ลีก 3 (France National)
00:00 โชเล โซ - อาฟแรงชี่ ปป. -5 - -
เยอรมัน 3 (Germany 3rd League)
20:00 บราวชไวค์ - เมปเพน ปป. - - -
20:00 วิคตอเรีย เบอร์ลิน - Turkgucu Munchen ปป. -10 - -
20:00 ฮาลเลสเชอร์ - เวอร์ซเบอร์เกอร์ ½ -5 - -
20:00 ไกเซอร์ฯ - วิค. โคโลญจน์ ½ -10 - -
20:00 เวิร์ล - ดอร์ทมุนด์Am เสมอ - - -
20:00 1860 มิวนิค - แมกเดบวร์ก เสมอ -10 - -
Mexico Primera Division Playoff
10:00 คลับ เลออน - ติเกรซ ปป. -10 - -
** Confident Level 1 Confident Level 1 Confident Level 2 Confident Level 2 Confident Level 3 Confident Level 3 **