SoccerHoT.com : สุดยอดเว็บไซท์ทีเด็ดฟุตบอลที่ได้รับการยอมรับมากว่า 10 ปี user-online online 49 users
  • โปรแกรมบอล,โปรแกรมบอลล่วงหน้า,ราคาบอล,ราคาบอลล่วงหน้า,รายการบอล,รายการบอลล่วงหน้า,ทุกลีก,ทั่วโลก











โปรแกรมบอล >>> เสาร์ ที่ 6 / อาทิตย์ ที่ 7 / จันทร์ ที่ 8 / อังคาร ที่ 9 / พุธ ที่ 10 / พฤหัสบดี ที่ 11 / ศุกร์ ที่ 12 / เสาร์ ที่ 13 / อาทิตย์ ที่ 14 / จันทร์ ที่ 15 / อังคาร ที่ 16 / พุธ ที่ 17 / พฤหัสบดี ที่ 18 / เสาร์ ที่ 20 / อาทิตย์ ที่ 21 / จันทร์ ที่ 22 / อังคาร ที่ 23 / พุธ ที่ 24 /

ตารางบอลประจำวัน อาทิตย์ ที่ 7 มิถุนายน 2563
เวลา ระหว่าง HDP ทีเด็ด หมายเหตุ คาดผล ผลบอล Y/N
บุนเดสลีก้า (GERMANY BUNDESLIGA)
18:30 เบรเมน - โวล์ฟบวร์ก ปป. - - -
20:30 ยูเนี่ยนฯ - ชาลเก้ ปป. -5 - -
22:59 เอาส์บวร์ก - โคโลญจน์ เสมอ - - -
บุนเดสลีก้า 2 (GERMANY BUNDESLIGA 2)
18:30 เอา - คาร์ลสรูห์ ปป. -5 - -
18:30 ฮันโนเวอร์ - ไฮเด้นไฮม์ ปป. -10 - -
18:30 สตุ๊ดการ์ท - ออสนาบรุ๊ค 1+1½ -5 - -
ลีก้า โปรตุเกส (PORTUGAL LIGA NOS)
03:00 ริโอ อาฟ - ปากอส ½+1 -10 - -
เดนมาร์ก ซุปเปอร์ ลีก (DENMARK SUPER LEAGUE)
22:00 อัลบอร์ก - อาร์ฮุส ปป. -5 - -
22:00 ฮอร์เซ่นส์ - บรอนด์บี้ ½ -5 - -
22:00 โคเปนเฮเก้น - แรนเดอรส์ 1+1½ -10 - -
22:00 โฮโบร - ลิงบี้ เสมอ - - -
22:00 นอร์ดเจลแลนด์ - มิดทิลแลนด์ ปป. - - -
22:00 โอเดนเซ่ - เอสเบิร์ก ½ -5 - -
22:00 ซอนเดอร์ไจสกี - ซิลเคบอร์ก ½ - - -
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก (Belarus Premier League)
20:00 วีเต็บสค์ - บาเต้ โบริซอฟ 1 -10 - -
22:00 โบบรูยสค์ - ดินาโม มินส์ค 1+1½ -5 - -
00:00 โซลิกอร์สค์ - Energetik BGU 1 - - -
กรีซ ซุปเปอร์ ลีก เพลย์ออฟ (Greece Super League Playoff)
23:15 ลาริสซ่า - แอสเตราส เสมอ - - -
23:30 พีเอโอเค - โอลิมเปียกอส เสมอ +10 - -
01:30 เออีเค เอเธนส์ - พานาธิไนกอส ½+1 -10 - -
AUSTRIA BUNDESLIGA PLAYOFF
22:00 โวล์ฟสเบอร์เกอร์ - ลาสค์ ลินซ์ ปป. -10 - -
22:00 ฮาร์ทเบิร์ก - ซัลล์บวร์ก 2 -5 - -
00:30 ราปิด เวียนนา - สตวร์ม กราซ ½ -10 - -
ลีก้า 1 โครเอเชีย (Croatia Prva Liga)
23:55 อิสทรา พูลา - ริเจคา 1 - - -
02:05 โลโคโมทิวา - โอซิเจค เสมอ - - -
เช็ค ลีก 1 (Czech Republic First League)
20:00 คาร์วิน่า - บูเดโจวิซ ปป. -5 - -
20:00 โอปาว่า - สโลวัคโค่ ปป. - - -
22:00 เทปลิเซ่ - จาโบลเนค ปป. +10 - -
22:00 ซิกม่า โอโลมุส - บานิคฯ เสมอ -10 - -
00:00 สลาเวีย ปราก - เปลเซ่น ปป. -10 - -
ลีก้า 1 ฮังการี (Hungary OTB Bank Liga NB 1)
23:55 ซาเลเกอเซ็ก - พุสคาส เสมอ - - -
02:05 เฟเรนวารอส - ดิออสกิวริ -5 - -
โปแลนด์ เอคสตราคลาซา (Poland Ekstraklasa)
17:30 ราคอฟ - ลอดซ์ ½+1 -10 - -
20:00 อาร์ก้า จีเนีย - วรอคลอว์ เสมอ - - -
22:30 วิสล่า คราคอฟ - ลีเกีย วอร์ซอ ½+1 -10 - -
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 (Denmark 1st Div)
19:00 เนสต์เวด - เฮอฟอล์จ ปป. -5 - -
โปแลนด์ ดิวิชั่น 1 (Poland 1st Liga)
17:40 ซาเกิลบี้ - สโตมีล ปป. -10 - -
20:10 ไทซี่ - โชจนิคซานคา ½ - - -
22:00 ออดรา ออปอเล - ยัสต์แชมบีแย ปป. -5 - -
22:00 แซนเดคจา - ราดอมเมียร์ก เสมอ -10 - -
เยอรมัน 3 (Germany 3rd League)
18:00 พรูเบน - อุนเตอร์ฯ ปป. -10 - -
19:00 เยน่า - ไกเซอร์ฯ 1 -5 - -
22:00 อิงกอลสตั๊ดท์ - ซอนเนนฮอฟ 1 - - -
** Confident Level 1 Confident Level 1 Confident Level 2 Confident Level 2 Confident Level 3 Confident Level 3 **