SoccerHoT.com : สุดยอดเว็บไซท์ทีเด็ดฟุตบอลที่ได้รับการยอมรับมากว่า 10 ปี user-online online 41 users
  • โปรแกรมบอล,โปรแกรมบอลล่วงหน้า,ราคาบอล,ราคาบอลล่วงหน้า,รายการบอล,รายการบอลล่วงหน้า,ทุกลีก,ทั่วโลก











โปรแกรมบอล >>> เสาร์ ที่ 6 / อาทิตย์ ที่ 7 / จันทร์ ที่ 8 / อังคาร ที่ 9 / พุธ ที่ 10 / พฤหัสบดี ที่ 11 / ศุกร์ ที่ 12 / เสาร์ ที่ 13 / อาทิตย์ ที่ 14 / จันทร์ ที่ 15 / อังคาร ที่ 16 / พุธ ที่ 17 / พฤหัสบดี ที่ 18 / เสาร์ ที่ 20 / อาทิตย์ ที่ 21 / จันทร์ ที่ 22 / อังคาร ที่ 23 / พุธ ที่ 24 /

ตารางบอลประจำวัน เสาร์ ที่ 6 มิถุนายน 2563
เวลา ระหว่าง HDP ทีเด็ด หมายเหตุ คาดผล ผลบอล Y/N
บุนเดสลีก้า (GERMANY BUNDESLIGA)
20:30 เลเวอร์คูเซ่น - บาเยิร์น มิวนิค 1+1½ -5 - -
20:30 แฟร็งค์เฟิร์ต - ไมนซ์ ½ -5 - -
20:30 ดุสเซลดอร์ฟ - ฮอฟเฟ่นไฮม์ เสมอ - - -
20:30 ไลป์ซิก - พาเดอบอร์น 2+2½ - - -
23:30 ดอร์ทมุนด์ - แฮร์ธ่าฯ -5 - -
บุนเดสลีก้า 2 (GERMANY BUNDESLIGA 2)
18:00 บีเลเฟลด์ - เนิร์นแบร์ก ½ - - -
18:00 เรเกนส์เบิร์ก - ดาร์มสตาด์ท เสมอ -10 - -
18:00 วีเฮ่น - เดรสเดน ปป. -10 - -
ลีก้า โปรตุเกส (PORTUGAL LIGA NOS)
03:15 เบาวิสต้า - โมไรเรนเซ่ เสมอ - - -
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก (Belarus Premier League)
18:00 สลุตสค์ - ตอร์ปิโด โซดิโน่ ปป. -5 - -
20:00 อิสลอช - รุคห์ เบรสท์ เสมอ +10 - -
22:00 สลาเวีย โมซีร์ - เนเมน กร็อดโน่ เสมอ - - -
00:00 ดินาโม เบรสต์ - เอฟซี มินส์ค 1+1½ -10 - -
กรีซ ซุปเปอร์ ลีก เพลย์ออฟ (Greece Super League Playoff)
23:15 พานิโอนิออส - โวลอส ปป. - - -
00:00 ซานธี - อโตรมิตอส ปป. -5 - -
01:30 อริส - โอเอฟไอ เครเต้ ½+1 -5 - -
AUSTRIA BUNDESLIGA PLAYOFF
22:00 แอดมิร่า - แมตเตอร์สบวร์ก ปป. -5 - -
22:00 อัลทัช - สวารอฟสกี ติโรล ½ - - -
22:00 ซังค์ พอลเท่น - ออสเตรีย เวียนนา ปป. -10 - -
ลีก้า 1 โครเอเชีย (Croatia Prva Liga)
23:55 โคพริฟนิก้า - โกริก้า เสมอ -10 - -
02:05 วาราซดิน - ดินาโม ซาเกรบ 1½+2 - - -
เช็ค ลีก 1 (Czech Republic First League)
21:00 ซลิน - ไพรบราม ½+1 -5 - -
22:59 ลิเบอเรซ - มลาด้า 1 -5 - -
01:00 โบฮีเมี่ยน 1905 - สปาร์ต้า ปราก ½ - - -
ลีก้า 1 ฮังการี (Hungary OTB Bank Liga NB 1)
21:55 เมโซโคเวสด์ - ปักซี่ ½ - - -
00:00 วิดีโอตอน - คิสวาร์ด้า 1 -10 - -
02:05 อุจเปสต์ - บูดาเปสต์ เสมอ +10 - -
โปแลนด์ เอคสตราคลาซา (Poland Ekstraklasa)
20:00 จาจิลโลเนีย - วิสล่า พลอค ½+1 - - -
22:30 ซาเกลบี้ - เลซ พอชนัน เสมอ - - -
01:00 โปกอน - คราโคเวีย เสมอ -10 - -
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 (Denmark 1st Div)
18:00 โรสกิลด์ - เฟรเมอ อามา ปป. -5 - -
20:30 ฮวิดอจเร่ - Nykobing FC ปป. -5 - -
โปแลนด์ ดิวิชั่น 1 (Poland 1st Liga)
17:40 เบียลสโก-เบียล่า - บรูค เบท ½ -10 - -
20:10 วาร์ตา - โอลิมเปีย ½ - - -
เยอรมัน 3 (Germany 3rd League)
19:00 บราวชไวค์ - บาเยิร์น AM ปป. -5 - -
19:00 ซวิคเคา - ฮาลเลสเชอร์ ปป. -5 - -
19:00 ดุ๊ยส์บวร์ก - เชมนิตเซอร์ ½ -10 - -
19:00 เมปเพน - รอสต๊อค ปป. -5 - -
19:00 วัลดอร์ฟ - วิค. โคโลญจน์ ½+1 - - -
19:00 1860 มิวนิค - เวอร์ซเบอร์เกอร์ ปป. - - -
** Confident Level 1 Confident Level 1 Confident Level 2 Confident Level 2 Confident Level 3 Confident Level 3 **